Loading...

8/19/2019

VIDEO: Ngao ya Jamii yawatia jeuri Simba/ Mama Kichuya, Tshabalala watema cheche


Baada ya simba SC kushinda Ngao ya Jamii kwa mara ya tatu mfrulu;lizo Jumamosi iliyopita katika uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam kwa kuwafunga Azam FC mabao 4-2, mashabiki wa timu hiyo kutoka mkoa wa Manyara wametema cheche kwa kudai watabeba kila kombe wanalokutana nalo mbele yao kwa miaka 10 mfululizo.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI....USISAHAU KUSUBSCRIBE 
KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger