Loading...

9/11/2019

FURSA: TENGENEZA HADI 2,600,000 KWA MWEZI UKINUNUA MASHINE ZA KUOSHEA MAGARI


●USIKUBALI KUAJIRIWA KILA SIKU TAFAKARI CHUKUA HATUA.
MIKOANI KOTE TUNATUMA KWA UHAKIKA NA USALAMA 👍 TUPIGIE 0658184797 AU 0752184797 TUPO DA ES SALAAM KINONDONI PEMBENI YA KITUO CHA MWENDOKASI MWANAMBOKA

●MCHANGANUO WA BIASHARA HII UKO HIVI:-
Tufanye umepata sehemu yakuanzisha biashara hii fanya umeikodi eneo kwa laki mbili kwa mwezi na ukanunua  KWA BEI TULIZOWEKA •Kwa kawaida biashara hii ya kuosha gari ni elfu 10 au 15 au 20 mpaka 25  kulingana na gari na kuosha pikipiki 2000 au 3000 na pia unaweza kuosha macarpet,zulia na masofa nk
Tuache yote hayo just tupige hesabu ya kimoja tu tufanye kwa siku moja umeosha gari kumi tu na kila gari umeiosha ipasavyo kwa TSH 10,000 tu so 10,000×10 gari tu=100,000 kwa mwezi(siku26) ukiondoa jpili ni TSH 2,600,000 ukitoa gharama zote(kodi,mishahara,posho,service,nk) tuseme gharama zote ni 1m basi unabiki na 1.6m kila mwezi je kwa mwaka mmoja unakuwa umepata kiasi gani??? •Jibu kwenye comments 👍
●Hebu nambieni kweli kujiajiri au kuajiriwa ipi bora?
●Kumtumikia mtu kama wewe na kujitumikia mwenye ipi bora?
●Ukijiajiri au ukiajiriwa ipi itakulipa zaidi kwa maisha ya leo
💥TAFAKARI CHUKUA HATUA HUJACHELEWA💥
•NDIO
MIKOANI KOTE TUNATUMA KWA UHAKIKA NA USALAMA 👍 TUPIGIE 0658184797 AU 0752184797 TUPO DA ES SALAAM KINONDONI PEMBENI YA KITUO CHA MWENDOKASI MWANAMBOKA WEKA ORDER YA MSHINE YAKO MAPEMA.


  PIA TUNAUZA MAGENEATOR

Generator hii ina 3.8KV yaani watts 3800 na inatumia Petrol. Bei yake ni 580,000 HAITUMII FUNGUO.

Generator hii ina 5.5KV yaani watts 5500 na inatumia Petrol. Bei yake ni 1,200,000 INATUMIA FUNGUO.

 Generator hii ina 6.5KV yaani watts 6500 na inatumia Petrol. Bei yake ni 1,300,000 INATUMIA FUNGUO

GENERATOR HII INATUMIA DIESEL ZIPO ZA AINA 2, SINGLE PHASE NI 1,950,000 NI KV 5.5 NA IPO YA 3PHASE BEI YAKE NI 2,100,000 NI KV 6.5.

Generator hii ina 2.7KV yaani watts 2700 na inatumia Petrol. Bei yake ni 580,000 HAITUMII FUNGUO

Generator hii ina 3.1KV yaani watts 3100 na inatumia Petrol. Bei yake ni 700,000 HAITUMII FUNGUO inayotumia funguo ni 800,000

Generator hii ina 2.7KV yaani watts 2700 na inatumia Petrol. Bei yake ni 580,000 HAITUMII FUNGUO.
WATER PUMP BEI NI 380,000 PETRROL INCH 3
WATER PUMP BEI NI 380,000 PETRROL INCH 3
WATER PUMP BEI NI 360,000 PETRROL INCH 2
 PIA TUNAUZA TV KWA BEI POA KAMA IFUATAVYO

STAR X LED
 24inch 300,000 (OFA)
32inch 380,000
32inch smart 480,000 (OFA)
43inch 670,000 (OFA)
43 inch smart 720,000
50inch smart k  980,000
50 inch smart 1,050,000


PHILIPS 32
480,000

PINETECH
32  smart 480000 (OFA)
43  smart 850,000
TCL LED SMART TV
Tcl 32" - 500,000 (OFA)
Tcl 40" - 770,000 (OFA)
Tcl 43" - 850,000 (OFA)
Tcl 49" - 1,300,000 (OFA)
Tcl 55" 4k - 1,700,000
Tcl. 65" - 3,000,000

LG LED TV's (Sio smart)
24"- 380,000
32" - 500,000 (OFA)
49" - 1,350,000

LG LED SMART TV
32 = 650,000 (OFA)
43 = 1,050,000
43 4k uhd =1,250,000
49 full hd = 1,600,000
49 UHD =1,700,000 OFA
55 UHD = 2,200,000  OFA
65 UHD =3,500,000


SAMSUNG LED TV's
32 - 540,000 (OFA)
40 - 890,000 (OFA)
43 980,0000


SAMSUNG SMART TV
32 - 700,000 (OFA)
40 - 1,050,000
43 4k - 1,350,000
49 - 1,750,000
55 – 2,400,000
65inch UHD 4K  – 3,800,000


SAMSUNG CURVE SMART TV 
49inch UHD 4K  - 1,750,000
55inch 4K UHD  -2,400,000 (OFA)
65inch UHD 4K  – 3,800,000


BOSS TV
32" @38,000 (OFA)
40" @550,000 (OFA)
BOSS SMART TV
43" @800,000(OFA)
49" @900,000 (OFA)


HISENSE LED Tv
32"  500,000
40" 650,000 

HISENSE FULL HD SMART TV
32'' 800,000
40" 750,000
43'' 900,000
49'' 1,400,000
55'' 2,350,000  

HISENSE TV SMART 4K ULTRA
55" 2,000,000

EVVOLI LED TV
32" EV100 AC/DC @ 390,000 OFA
32" EV300S Smart @ 485,000
43" EV100 @ 685,000 0FA
43" EV300S Smart @ 710,000 OFA
49" EV600US 4K Smart @ 1,300,000
55" EV800US 4K Smart @ 1,750,000
65" EV600US 4K Smart'  @ 2,500,000

Loading...