Loading...

11/11/2019

VIDEO: RC auwasha moto"msitupiotezee muda, fedha ya serikli hamlipi, mtuletee migogoro


Mkuu wa mkoa Kagera Brig. Jen Marco E Gaguti ametoa wiki mbili kwa wafugaji walioko kwenye ranchi ya taifa Kagoma wilayani Muleba kulipa madeni yote wanayodaiwa na msimamizi wa vitalu hivyo NARCO kiasi cha pesa zaidi ya shilingi milioni 700 na kupeleka risiti ofisini kwake kumuonyesha kuwa tiali wamelipa fedha hizo

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI..USISAHAU KU SUBSCRIBE

KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger