Loading...

1/05/2020

VIDEO: Mkwasa ailipua Simba, tuligundua madhaifu yao ''tumecheza na timu inayoongoza kupewa penati''


Kocha Mkuu wa Yanga SC, Charles Boniface Mkwasa amefunguka kuhusiana na mchezo wao dhidi Simba ambapo uliomalizika jioni hii ambapo amesema wametumia madhaifu ya wapinzani wao na ndio maana kipindi cha pili wamefanya vizuri

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI........USISAHAU KUSUBSCRIBE

KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger