Ticker

6/recent/ticker-posts

 


SUPER MIHAYO 3 POWER INATIBU NGUVU KIUME, INAONGEZA UUME NCHI 3-7, INANENEPESHA UUME SM 2-4, CHELEWA KUFIKA KILELENI dk 15-30

                        



Ni dawa bora ya kutibu na kumaliza matatizo yote ya nguvu za kiume na sababu zake zote kama vile,


- kuwahi kufika kileleni dakika moja ushakojoa 


- maumbile kusinyaa na kulegea wakati wa tendo 


- kukosa hamu ya tendo la ndoa 


- kushindwa kurudia tendo la ndoa 


- uume kusimama kwa kulegea 


- uume kulegea katikati ya tendo 


- kuathirika kwa kujichua kwa muda mrefu 


- kuishiwa nguvu kutokana na punyeto.


Epuka aibu hii leo kwa kutumia SUPER MIHAYO. kiboko ya matatizo haya.


Pia kuna SUPER MIHAYO. Kiboko ya uume mdogo inaboresha maumbile ya uume kwa kurefusha na kunenepesha kwa saizi uipendayo haijalishi umri hata kwa walioathirika na upigaji punyeto.


Kwanza fahamu sababu zinazopelekea kuwa na upungufu wa nguvu za kiume na uume mdogo.


(1) kujichua (punyeto) kwa muda mrefu maana hupelekea misuli ya uume kulegea.


(2) ngiri 


(3) kuugua chango la uzazi kwa muda mrefu.


(4) kupungukiwa hormone za testosterone.


(5) ulaji wa vyakula vyenye mafuta mengi na visivyo na virutubisho  vya kutosha.


(6) kutokufanya mazoezi na mwenendo wa maisha.


(7) kisukari.


(8) tumbo kuunguruma na kujaa gesi.


(9) maumivu ya kiuno nk.


Kwanini uhangaike? Kwanini uhuzunike?


Hii ni spesho kwa waliotumia madawa mengi bila kufanikiwa hakika hautajuta kuitumia.  


Je? Umeachwa na mke/ mume/mchumba na bado unampenda ? Kuna mtu unamtaka unashindwa kumwambia? BIBI. Mariam humvuta mume, mke ,mchumba na mtu yoyote unaye muhitaji katika mahusiano na kumfanya atimize unachokiitaji kutoka kwakwe na kumfunga asiwe na mtu mwingine zaidi yako hata kama yupo mbali ndani ya masaa .


(2) tu na kukutafufuta yeye mwenyewe  ,unamatatizo ya kushika mimba ? Na ukishishika zinaharibika?dawa zipo .anapandikiza nyota ya kushinda bahati  na sibu ,kusafisha nyota kukupa mvuto wa ajabu ,kutoa nuksi na mifungo mbalimbali zindiko za nyumba na biashara  Peter za bahati .


huzuia chuma ulete kwenye biashara .hurudisha Mali zilizopotea anao uwezo wa kumurudisha alie mbali au alie chukuliwa msukule :humaliza kesi ya aina yoyote ndan ya siku .


(4)PIA TUNATIBU.BUSHA BILA OPRESHEN.  wasiliana na Dr Mihayo kwa namba +255746758853,ofisi zetu  zinapatikana mbagala Dar es salaam,UNAKARIBISHWA SANA.

Post a Comment

0 Comments