Ticker

6/recent/ticker-posts

 


Biashara kunoga sio rahisi lakini kuna njia mwafaka imetokea siku hizi


Biashara ni shughuli mhimu kwa maisha ya kila mmoja hasa wakati huu kazi zimekuwa 

nadra. 


Wengi wanaoishi maisha ya kifahari wanashinda wakiendelea na kubarikiwa kila 

kuchao huku maskini wakiendelea kuwa maskini suku na mchana. Ni kwa nini? Hii 

inatokana na hali ya kwamba maskini wengi wanaishi maisha ya ufukara sababu 

wanakosa maarifa ya kupigana na umaskini huo.


Mimi nilikwa hivyo hivyo kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka 

huko Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa 

wengi hutumia ili kuafikia malengo na ndoto zao za kimaisha.


Rafiki yangu nataka kukuambia kuwa vile tu unavyopambana na magonjwa ndivyo 

unavyopaswa kupambana na umaskini manake umaskini ni ugonjwa tena mbaya sasa. 

Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. Ndugu au 

dada zako hawatakueshimu vilevile.


Yote tisa kumi ni swali utafanya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine 

wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia 

ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno’ utakufa kwa mtuti wa bunduki. Mimi 

ninapendelea kutumia Money Spells au Wealth Spells kutoka madaktari wa kiasili au 

Traditionbal Doctors vile wanavyotambulika.


Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Ngoso Doctors- alinifanyia kisomo cha 

busara huku akiendela kunitafutia dawa na ndipo hali ilianza kubadilika.


Kwa kweli, maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri 

kupindukia. Kila mara mikono zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa 

nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili. Leo hii mimi ni tajiri ninauza kila aina ya 

hardware material. Niko na maduka ya hardware karibu kila mji.


Kama una matatizo kama mimi usisite kumtembelea Daktari Ngoso. Ngoso Doctors 

wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na 

amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa 

ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.


Wakati wowote unapopatwa na matatizo ya kinyumbani au yoyote ile tafadhali tafuta 

Daktari Ngoso wa Ngoso Doctors. Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata 

mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nkt. Pia wanasaidia 

kuimarisha nyota yako pamoja na kulinda boma na mali yako

Vile vile, Ngoso wanatibu magonjwa sugu miongoni mwayo ni Kisukari, Asthma na 

Pressure kwa kutumia miti shamba na pia kwa kisomo. Wasiliana na Ngoso Doctors

kwa nambari +254 718756944. 

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.

Post a Comment

0 Comments