Ticker

6/recent/ticker-posts

 


Pata ‘Scholarship’ ya Mtoto wako hapa hapa


Kusoma ni mhimu mno. Mimi ni mama Hamisah kutoka Mtwara Tanzania na niko na

bwana na watoto tano wote ambao wako shuleni wanasoma.


Jambo ambalo wengi wameshindwa kuelewa ni vile wanangu wote ni werevu shuleni

manake wote wanapata alama za juu na ni nambari moja kila mhula jambo ambalo

limewatatiza majirani hawapati usingizi.


Majirani hawafahamu kuwa mimi ni mama mjanja ambaye nimefanya mikakati zangu

na daktari wa kiasili ambaye aliweka baraka tele za masomo kwa wanangu.


Ni rafiki yangu mama Zubedah ambaye aliniibia siri hiyo ya maisha baada ya watoto

wake kufanikiwa masomoni. Hapo ndipo na mimi nikachukuwa mwanangu wa kwanza

nikampeleka kwa Daktari Ngoso ambaye anatibu kupitia njia ya kiasili yaani miti

shamba. Baada ya mtoto wangu kufanyiwa matibabu hayo, aliimarika kimasomo kwa

haraka mno. Kwa mfano, mhula wa kwanza kwenye kidato cha kwanza alipata alama za

juu na kuwa wa kwanzadarasani na kutoka hiyo siku hajarudi nyuma.


Ilibidi niwapeleke waliobaki wote pia watengenezwa na dakatari Ngoaso na kwa kweli

watoto wangu sasa ni werevu na ninatarajia kuanza kuwapeleleka chuo kikuu mmoja

baada ya mwingine.


Kama unajua watoto wako wanamatatizo ya kimasomo tafadhali jaribu kutafuta njia

mbadala ya kienyeji ili watengenezwe. Mimi naweza kuwasihi tu kumpigia simu Daktari

Ngoso ama Ngoso Dictors ambao wanatajriba ya juu kushughulikia matatizo kama hayo

na ya kifamilia pia.


Kwa Magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya tafadhali harakisha

unawatembelea madaktari wa Ngoso. Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari

+254718756944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia

pia wengi kutoak mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti

yake ni https://www.doctorngoso.com. Wengi waliyopata usaidizi wa Daktari maarufu

kakam Ngoso wana ushuhuda wa kufana.


Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika.

Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote

anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.


Post a Comment

0 Comments