May 4, 2021

DR YEGERA NI BINGWA NA MTAFITI WA TIBA ASILI ALIYEJALIWA KUWA NA HOFU YA MUNGU

 



Call/WhatsApp

 +255658651613


 DR YEGERA NI BINGWA wa tiba asili ya kutibu magonjwa mbalimbaliyanayosumbua binadamu, mwenyezi MUNGU aliumba miti mbalimbali na mimea kwaajili ya kutusaidia katika kutibu magonjwa hayo hata mitume na manabii walitumia mimea katika kutibu magonjwa hayo Kwanza unatakiwa kuwa na Imani na hofu ya mingy Ndiyo utapona.


Mtangulize mungu kwa kila Jambo ndio mponyaji wa yote anatibu magonjwa mbalimbali sugu sukari presha tezi dume NGUVU ZA KUINE, uzazi kupalalazi mgongo kuuma kifafa Cha mimba ngiri ya kupanda na kushuka kutokwa na uchafu sehemu za uke nakusikia maumivu wakati wa tendo la ndoa miwasho sehemu za uke nakutokwa na uchafu wenye harufu mbaya Kama maziwa 


(1)TDC2001 NI DAWA BORA INAYOTIBU UGONJWA WA SUKARI 

ni dawa iliyofanyiwa utafiti wa kutosha na kudhibitishwa kuwa inawezo wa kutibu UGONJWA wa sukari na kumaliza kabsa tatizo hilo inatokana na mimea asili na matunda inaponya kabsa nakubaki historians dozi ni siku 14 mpk 18 tu TDC2001 bei ya ni tsh 295000


(2)MLUNGULUNGU NI DAWA YA KUTIBU  presha imekubaliwa na kudhibitishwa kwamba inatibu na kuponya kabsa presha nikunya kwa siku moja tu unapona kabsa bei yake NI tsh 188000


(3)MTH 20018 NI DAWA YA KUTIBU UGONJWA WA TEZI DUME NI dawa iliyofanyiwa utafiti wakina nakuboreshwa Zaid inatibu tatizo hilo kwa wanaume dozi yake NI siku 16 tu bila kufanyiwa upasuaji itabaki historia bei NI tsh 275000 tu  


(4) NGONGOSELA POWER NI DAWA INAYOTIBU  NGUVU ZA KIUME  kwa wanaume wenyeupungufu wa nguvu za kiume itakupa hamu yakufany tendo la ndoa Mara 4 bila kuchoka inatibu nakuodoa tatizo hilo haraka Sana unapona kabsaa dozi yake NI siku 6 tu inazakufanya kazi Dani ya dk 40 tu bei yake NI tsh215000 tu


(5)NSHOLLA NI DAWA INAYOTIBU UZAZI KWA KINAMAMA wenyeuzazi wa kusuasua na kushindwa kupata mimba kwa wakati au walioshindwa kupata mimba kwa muda mrefu nakulekembisha siku za hedhi NI dawa yakunywa siku 14 tu itakupa matokeo mapema tu ya kupata mimba bei tsh 165000 tu


(6)KANONANONA NI DAWA YA KUTIBU gazi au kupalalazi bei tsh 285000 


(7)NKOMA MITI MIX18 NI DAWA YAKUTIBU VIDONDA VYA TUMBO na minguu kuwaka Moto kwa maelezo zaidi piga simu bei yake tsh 155000


(8)KOLOMIJE NI DAWA ya kutibu kifafa Cha mimba kunywa na uji kwa muda wa siku mbili tu 2 bei yake tsh 70000 


(9) MELAMELA NI DAWA YA KUTIBU  UGONJWA wa KINAMAMA wanaotokwa na uchafu sehemu za uke unaoambatana na harufu mbaya na miwasho sehemu za uke nakukusababishia maumivu makali wakati wa tendo la ndoa hivyo kukosa hamu ya kufanya mapenzi dawa hii ndio suluhisho na kiboko kutibu nakuondoa shinda  hiyo kunywa  na kusafishia na maji ya Moto siku nne tu (4) bei yake NI tsh 105000


 (10)NSELANSELA NIDAWA YA KUTIBU NGIRI YA KUPANDA NA KUSHUKA  kwa muda wa siku saba (7)tu gharama ya dawa NI tsh 128000 tu     


DAWA ZOTE UNASAFILISHILIWA BURE MALIPO YALINALIPWA KWANZA NDIO UNAPATIWA HUDUMA

 

NAPATIKANA DARES SALAAM NA KAHAMA KWA NO +255658651613 WHATSAPP NA KUPIGA

KWA HABARI ZAIDI <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger