May 9, 2021

OKOA AFYA YAKO NA MAISHA YAKO SASA UGONJWA WA KISUKARI UNATIBI KWA DAWA ZA ASILI ACHA KUKATA TAMAA

  Muungwana Blog       May 9, 2021

    


Ugonjwa wa kisukari ni ugonjwa ambao hutokea wakati sukari yako ya damu iko juu sana .lnsulini, homoni inayotengenezwa na kongosho,husaidia sukari kutoka kwa chakula kuingia kwenye seli zako na kutumiwa kwa nguvu


CHANZO CHA UGONJWA WA KISUKARI ,VIKO VYANZO MBALIMBALI NAVYO NI


1 shinikizo la juu LA damu (B.P)

2 Lishe yenye mafuta mengi na Wang’s

3utumiaji mkubwa wa pombe

4 ulaji wa vyakula vyenye sukari nyingi

5 uzito na unene uliozidi

6 kuto ushughulisha mwili

7 umri


DALILI ZA MTU MWENYE KISUKARI

1 Njaa iliyoongezeka

2kiu kikubwa

3kupungua uzito

4kukojoa Mara kwa Mara

5 kupoteza uwezo wa kuona

6vidonda ambavyo haviponi

7.kupungukiwa nguvu za kiume kwa wanaume na uharibifu wa erectile( ED)

na nguvu za misuli ukitumia dawa hii ata nguvu za kiume zitalejea,


TIBA YA UGONJWA WA KISUKARI

ugonjwa wa kisukari unatibika kwa hali tofauti ,pia kutokana na mda wa tatizo ,Mara nyingi wagonjwa wamekuwa wakikata tamaa na kuwa ofu kwa kuwa katumia dawa nyingi za mitaani bira mafanikio sio kira dawa inayotangazwa mitaani ni salama kwa afya yako,nakusii tumia dawa za asiri utapona magonjwa yako 


NINI NINI TIBA YA KISUKARI

tuna dawa ya kutibu ugonjwa wa kisukari ambayo ni ya asili isiyo na kemikali (MTN ni dawa ya kisukari yenye usajili wa no Reg TZ 17TM0023, dawa hii hufanya mtu kupona na kuimarika kabisa ,na kama ulishaaza kutumia dawa za ospitalina tunakushauli husiache kuzitumia mpaka pale sukari itakapokuwa nomor,dawa hii ipo kwenye mfumo wa vidonge na unga


FIKA OFISINI KWANGU MBAGARA SABASABA KARIBU NA SHULE YA ST ANTHONY'S UTAONA BANGO  OFISI IMEANDIKWA TUNZU HERBAL CLINIC,TAHADHARI WAPO WATU WANAELEKEZA WANAOFISI MBAGARA SABASABA ,SIO KWELI OFISI IPO MOJA TU EPUKA KUTAPELI WA  kwa wateja waliopo mbali tunakuletea piga 0782794980 WhatsApp +255782794980

logoblog

Thanks for reading OKOA AFYA YAKO NA MAISHA YAKO SASA UGONJWA WA KISUKARI UNATIBI KWA DAWA ZA ASILI ACHA KUKATA TAMAA

Previous
« Prev Post

No comments:

Post a Comment