May 4, 2021

TABIBU AGU NI BINGWA WA KUTIBU MAGONJWA SUGU KAMA VILE UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA UUME KULEGEA,TEZI DUME, KISUKARI

               


tatizo hili la kuishiwa nguvu za kiume lime asili watu wengi,sana kisaikolojia hasa baadhi yao kujiona wako tofauti na wanaume wengine, kwa kawaida, mwanaume anatakiwa awe na uume, usiopungua nchi 6-7au-8 ,vinginevyo mtu huyo anamatatizo zipo , sababu nyingi zinazosababisha, tatizo hilo baadhi ni


(i) upungufu wa vichocheo vya, HORMONES ZA CETROGEN ambazo mwanaume, anapobarehe vichocheo hivi, HORMONES hizo, husaidia ukuaji wa uume


 (MIZIZI 29) ni dawa bora, ya kurudisha nguvu, za, kiume  inatibu ,kabisa na  kutoa tatizo hilo, na kukupa , hamu ya , kurudia tendo, la ndoa zaidi, ya mala nne 3 ,bila kuchoka atakama unaumli ,wa mika 80,! 


WA TEZI DUME , MADHARA YAKE NA TIBA YAKE

 

Tezi dume ni Nini na kazi yake ni Nini?

Tezi dume ni kiungo kidogo na ni sehem moja ya uzazi wa wanaume.hupatikana chini ya kibofu na mbele ya mwanzo cha njia itokayo mkojo hupitia ndani ya tezi dume.tezi dume ndiyo hutoa maji yabebayo mbegu (manii) ya mwanaume


DALILI ZA AWALI ZA TEZI DUME

.kukojoa mkojo uliochanganyikana na damu

.maumivu kwenye mfumo wa mkoji

.homa 

.kukojoa mala kwa mala

.kuhisi kipofu kimejaa mkojo mda wote


MADHARA YA TEZI DUME

.kipofu cha mkojo kuuma na kupelekea mkojo kurudi juu na ,kuharibu figo,Ini n,k

.kufunga kwa njia ya mkojo kabisa

.figo kushindwa kufanya kazi

.kushindwa kumudu tendo la ndoa

.ugumba

.kutokea kwa majipu sehemu za tezi dume


Sasa hii hapa tiba sahihi MDOSHI  ni dawa ya asiri inatibu kabisa tatizo la tezi dume dawa hii imeonyesha mafanikio makubwa kwa wateja waliotumia



ISENYE hii ni dawa ya kisukari dawa hii ni ya mimea  asili ipo ya vidonge na unga dawa hii imeonyesha matokeo mazuri Sana kwa wagonjwa wa kisukari jaribu Leo hakika uweze kuona utofauti wake na dawa ulizowah kutumia, pia ana ,dawa za ,kutibu, presha ya kupanda ,na kushuka, kuondoa, mafuta , mwilini ,na maumivu ya, mgogo kiuno, dawa zipo,  vidonda ,vya, tumbo ,   huduma zetu ,zipo ,vizuri, popote pale dawa utaletewa hata Kama hupo nnje ya nchi ofisi ipo mbagara sabasaba MWANZA yupo wakala


Wasiliana nami kwa simu 0782794980 Whatsapp +255782794980

KWA HABARI ZAIDI <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger