Ticker

6/recent/ticker-posts

 


Unavyoweza kupata Mume wa Pesa. Hii ni ya Wanawake pekee

 


Kwa miaka mingi nimekuwa nikitamanai kupata mwanamme wa pesa na kwa kweli

sikuwai fanikiwa kwa urahisi hadi pale nilipobadilisha mbinu y akutafuta.


Wenzangu wamekuwa wakipata wanaume wa pesa na magari lakini mimi napata tu

maskini wa kawaida ambao wamekuwa wakiongeza shida kwa zingine. Sikukuwa

nimetambua walichokifanya ama wanachofanya wenzangu ili kufanikiwa maishani, hadi

pale mmoja wa marafiki wangu niliosoma nao chuo kikuu aliponiambia siri kubwa ya

maisha.


Tafadhali umaskini ni kitu mbaya na kama una uwezo wa kupata mali tafadhali akina

dada leo nitawaibia sir kubwa. Kupata kipenzi ambacho kitakufaa kifedha ni mhimu na

hilo sitawaficha.


Kama hangekuwa rafiki wangu Elizabeth huyo kuniibia siri ya alichofanya hadi kapata

mpenzi wa hela nyingi mimi leo hii ningekuwa ningali maskini kijijini.


Elizabeth aliniambia kuwa yeye alitumia Spells kuvutia wanaume wa hela maishani

mwake. Mwanzo sikufahamu ni nini alichokuwa akiniambia hadi pale aliponipatia

nambari ya Daktari wa kienyeji kwa majina Ngoso na kunishauri nisisite kumpigia simu

ili nimueleze ninachotaka maishani. Sikusita manake siku iliyofuata nilimpigia simu na

kisha akanifanyia Money & Love Spells ambazo zimenipatia mume wa pesa.


Bwanangu sasa hivi ni wakili mjini ambaye ni tajiri kupindukia na mpaka sasa hivi

sijaamini ninachooona. Kama unataka kupata mume wa pesa tafadhali pigia Ngoso

Doctors na watakusaidia kwa haraka mno.


Vile vile kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako

tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi

na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Ngoso. 


Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe:

doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote

anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Post a Comment

0 Comments