https://monetag.com/?ref_id=TTIb Kijana mdogo wa chuo kikuu mwaka wa pili amejishindia kima cha shilingi milioni kumi na nane | Muungwana BLOG
https://monetag.com/?ref_id=TTIb

Kijana mdogo wa chuo kikuu mwaka wa pili amejishindia kima cha shilingi milioni kumi na nane

 


Kijana mdogo wa chuo kikuu mwaka wa pili amejishindia kima cha shilingi milioni

kumi na nane kwa mchezo wa bahati na sibu yaani gambling.


Kwa kitumia tu shilingi mia moja, huyo kijana sasa anekuwa millionaire hatari.

Ndugu myake aliambia vyombo vya habari kuwa yeye hupenda kumtembelea Daktari

mmoja wa miti shamba Ngoso ambaye anaitwa Ngoso wa Ngoso Traditional Doctors na

ambaye amemsaidia kwa gambling spells ambazo hatimaye zimemfanya tajiri kwa siku

moja tu.


"Ukitaka ku win bets usisite kutafuta gambling spells za Daktari Ngoso," bango moja

mjini Dar Es Salaam linatangaza.


Kwa wale wanaotaka kujuwa Ngoso ni nani, tembelea hii tuvuti

https://www.doctorngoso.com kwa ujumbe zaidi wa huyu daktarin wa Kiafrika

Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti

shamba na mengineyo. Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944.


Dr. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi

kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni

https://www.doctorngoso.com


Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari.

Wewe piga simu tu na utasaidika.


Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya

kuharakisha kuwatembelea madaktari was Ngoso.


Ukitaka pia kupona magonjwa sugu yanayotokana na ngono, tafadhali pigia Dr. Ngoso

simu haraka iwezakanavyo.


Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.

Post a Comment

0 Comments