Loading...

5/28/2020

VIDEO: Waziri Ndalichako apiga marufuku wanafunzi kwenda shule na tangawizi, limao na spirit/corona sio biashara

Waziri wa elimu, sayansi na teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako, leo Mei 28, ametoa onyo kwa walimu kutotumia ugonjwa wa Corona kama kitega uchumi, kwani hivi karibuni kumesambaa taarifa mitandaoni kuwa wanafunzi wanatajiwa kurudi vyuoni wakiwa na baadhi ya mahitaji ikiwemo Malimao na Tangawizi

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI......USISAHAU KUSUBSCRIBE
KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger