Ticker

6/recent/ticker-posts

 


Tumia mia ku-bet na upate faida ya ya kiwango hiki. Ni betting time !!



Nilipata bahati kubwa ambayo sitasahau. Juzi nilipowaambia marafiki wangu nimekula 

hela nyingi kutoka kwa mchezo wa bahati na sibu, walifikiria ninawafanya utani hadi 

pale waliponiona kwa runinga nikihojiwa.


Wengi wao wamekuwa wakinicheka na kusema kuwa mimi ni mtu ambaye sitawai 

fanikiwa kwa maisha hata kidogo lakini sasa hawaamini.


Kwa majina naitwa Ismael niko wa umri wa miaka thelathini na mine na juzi nilijaribu 

kuekeza jackpot kwa mtandao wa beting nikitumia shilingi mia moja tu. Nilijuwa mimi 

sina bahati lakini sijui ni nini ilinituma nikasema wacha nijaribu bahati ya mwisho. 


Niliweka hizo hela kwa huo mchezo wa kubahatisha na la kushangaza nilipoamka 

asubuhi nilipata habari kwa njia ya message kuwa nimekula jumla ya shilingi milioni 

nane.


Hii maisha usiwai dharau mtu sababu kila mmoja ana siku yake aliyopangiwa 

kufanikiwa; na yangu hatimaye ilifika na sasa mimi ni ‘millionaire’.


Wacha niwambie nilichofanya hadi nikafanikiwa kupata bahati hiyo ya pesa nyingi kiasi 

hicho. Niliekeza kwa mtandao mmoja wa michezo na kisha nikamtembelea daktari 

Kiwanga wa miti za kiasili ambaye pia ana peana Spells. Ngoso alifanya Gambling Spells 

na kwa kweli zilifanya kazi.


Kwa mujibu wa daktari Ngoso, wote wenye matatizo sawia na yangu wanaweza 

kumtembelea ili kuweza kupata suluhu ya haraka bila kusumbukana kwa vyovyote vile. 

Pia Daktari Ngoso anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo Saratani ya mapafu na 

kifafa.


Sasa mimi nimeshanunua gari langu na kisha kujenga orofa ndefu ya kukodisha ambayo 

natarajia inipee kima cha shilingi million moja kila mwezi. Ahsante Ngoso.


Vilevile, anayasuluhisha matatizo mengi yakikiwamo matatizo ya kifamilia, kazi na ya 

ndoa. Kwa mengi tembelea wavuti wao au wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 

+2547 18756944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. 

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: 

doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://doctorngoso.com

Wakati wowote unapopatwa na matatizo ya kinyumbani au yoyote yale tafadhali tafuta 

Daktari Ngoso wa Ngoso Doctors. Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata 

mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nkt. Pia wanasaidia 

kuimarisha nyota yako pamoja na kulinda boma na mali yako

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.


Post a Comment

0 Comments