Ticker

6/recent/ticker-posts

Daktari anayeweza kutumia nyuki kuwashika majambazi

 


Mimi naitwa Fanuel kutoka Voi Kenya na wiki iliyopita jambo lisilo la kawaida 

lilinifanyikia ambapo wezi walivunja duka langu na kuiba bidhaa za thamani 

isiyojulikaka.


Baada tu ya kuiba dukani, siku iliyofuata makatili hao walinitembelea nyumbani 

kwangu na kunikatakata na kisha kuiba vitu vingi sana kwangu ikiwemo pesa shilingi 

elfu mia tatu nilizokuwa nimeweka kwangu.


Nataka kusema kwamba mimi sijawai kuwa na kisasi na mtu na pia sijawai mkosea 

yeyote lakini baadhi ya wafanyabiashara mjini Voi ambao hawafurahishwi na kustawi 

kwangu wamekuwa wakiyapanga haya. Hawalali wakati wanaona ninanawiri kila 

kuchao.


Biashara zangu nilianza kwa ugumu yaani changamoto mno na hata karibu nizifunge 

ndipo shangazi yangu ambaye pia ni tajiri mno Mombasani alinitembelea na kunipeleka 

kwa Daktari wa kiasili anayeitwa Ngoso ili anifanyie Money Spells. Tangu nifanyiwe 

Money Spells kila jambo ninalofanya linafanikiwa kwa kiasi kikubwa. Mikono zangu 

zinashika pesa na maisha yameimarika pakubwa.


Sasa wezi waliokuja kuniibia hawakunifurahisha na hivyo nilirudi kwa Daktari Ngoso na 

kumuambia kilichojiri. Daktari alifanya mambo yake na kunipatia kichupa fulani cha 

unga akaniambia ninyunyize kwenye duka na nyumbani kwa mlango. Nilienda kwangu 

nikafanya hivyo alivyokuwa ameniambia.


Siku ya kuamkia asubuhi, la kushangaza, nilipata watu watatu wakiwa wameduwaa na 

kulala kwenye mlango wangu wa duka. Walikuwa wameleta kila kitu walichokuwa 

wameiba. Mmoja wao alikuwa anakula nyasi kama kondoo. Nguruwe!!

Kwa kweli nashukuru mno Ngoso Doctors kwa kufanikisha maisah yangu. Ahsante mno 

Ngoso. Ni dakatri ambaye pia ana uwezo wa kuimarisha nyota yako, kushinda kesi 

kotini au betting. Unaweza pia kujishindia bibi au mke au mpenzi wa kusihi naye.


Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti 

shamba na mengineyo. Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254 718 756 944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, na kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi 

kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake 

ni https://www.doctorngoso.com

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.


Post a Comment

0 Comments