https://monetag.com/?ref_id=TTIb Ona vile nyuki walivyowavamia wezi wanaotuangaisha kila mara nyumbani. Siku arobanne hufika! | Muungwana BLOG
https://monetag.com/?ref_id=TTIb

Ona vile nyuki walivyowavamia wezi wanaotuangaisha kila mara nyumbani. Siku arobanne hufika!


Kulikuweko kioja cha kustaajabisha kijijini mwetu Jitoholi pale vijana wawili waliokuwa 

wamemuibia mfanyabiashara mmoja kima cha shilingi laki nne walipovamiwa na nyuki 

hadijitokeza wenyewe kituoni.


Ilikuwa ni kama drama ni kama vindio ndivyo mambo yalivyokuwa Jumamosi

kazi hadi halaiki ya umati ikafika kujionea sinema ya bure.


Ni kweli watu walijaa kujionea maajabu hayo hadi Daktari mmoja wa Kiafrika alipofika 

kuwaokoa majangili hao kutoka kwa nyuki hao wenye ghadhabu na hasira za mkizi.


Baadaye ilisemwa kuwa mama mwenye duka lililokuwa limevunjwa alimtembelea 

daktari huyo wa maombi aliyemsaidia kupata wahuni hao.


Daktari Ngoso ni daktari hatari na anaweza kusaidia wakati matatizo tofauti kama hayo 

wizi, kikazi na ndoa.


Kwa kweli Ngoso ni Daktari wa ukweli na anafanya haki kwa wengi sababu mimi 

nilishuhudia alichofanya kwa macho.


Vile vile, Ngoso wanatibu magonjwa sugu miongoni mwayo ni Kisukari, Pumu na 

Pressure kwa kutumia miti shamba na pia kwa kisomo. vijana na Ngoso Doctors

kwa nambari +254 718756944.

 

Ngoso anapatikana kwa mitandao zote. Huyu Daktari amesaidia pia wengi kutoka 

mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvutie yake 

https://www.doctorngoso.com


Ni daktari mwenye tajriba ya juu sana na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo ya nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.


Post a Comment

0 Comments