Loading...

10/09/2019

VIDEO: Simu, Kompyuta kutumika kuwabana watumishi wasiowajibika, wananchi wapewa rungu


Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda leo October 09 amezindua Mfumo wa kuwawezesha wananchi wa Mkoa huo kuwasilisha kero na changamoto walizonazo kwa kutumia simu ya mkononi au Computer na ujumbe wao kuwafikia watendaji kwa haraka na kupatiwa majibu ndani ya muda mfupi jambo litakalosaidia kuokoa Muda na gharama za usafiri.

Jinsi kuwasilisha ujumbe andika neno DSM kisha eleza changamoto zako kisha tuma kwenye namba 11000 au ingia kwenye Website www.malalamiko.dsm.go.tz na ujumbe wako utapokelewa mara moja na kupewa mrejesho.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI......USISAHAU KUSUBSCRIBE

Loading...