Loading...

Jun 26, 2020

VIDEO: Bilionea afunguka mazito kuhusu utajiri/ana watoto 30/cheki mjengo wake


Bilionea Saniniu Laizer ameleza kujenga Shule Mpya ya awali kuanzia darasa la kwanza mpaka lasaba ikiwa ni shukrani yake kwa jamii ya kifugaji ya kimasai kuwapeleka Shule watoto wao.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI.....USISAHAU KUSUBSCRIBE

KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger