Loading...

Sep 17, 2020

Breaking News: Mgombea wa Ubunge kupitia NCCR-Mageuzi jimbo la Madaba ajitoa kwenye kinyang'anyiro


 

Na,Amiri Kilagalila, Ruvuma.

Mgombea wa Ubonge jimbo la Madaba mkoani Ruvuma bwana,Mkinga Ugin Gidion (Kulia) kupitia Chama cha NCCR-Mageuzi,Amejitoa katika nafasi ya kugombea Ubunge wa jimbo hilo,huku mwenyekiti wa Chama hicho Jimbo la Madaba Joseph Kibena akijiuzulu nafasi yake ya Uenyekiti.



KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger