Oct 12, 2021

FUNDI ALIYETAKA KUNIIBIA ALIKIPATA NA HATASAHAU KAMWE

  Muungwana Blog       Oct 12, 2021

 


Nilipata mafundi kutoka Nairobi niliowasafirisha hadi kwangu mashamabani wanijengee nyumba. Kwa kweli nilipata fundi anayeitwa Kinyanjui ambaye nilimlipa kiasi kikubwa cha hela ili aanzishe kazi. 

Aliitisha shilingi milioni mbili ndio aanzishe mjengo huo na kwa sababu nilikuwa na hela hizo niliamua kumlipa sababu ningeendelea kukaa nazo ningezitumia vibaya; mimi napenda raha. Kwa majina naitwa Tom na niko na miaka arobaini na miwili. 

Nimeoa juzi na kwa hivyo ipo haja ya kuwa na nyumba nzuri ili kukaa na mke wangu sababu nampenda na tuko naye na watoto pia.

 Hata hivyo hiyo nyumba haikujengwa licha ya kwamba nilikuwa nimelipa milioni hizo zote mbili. Huyo fundi aliamua kuhepa nazo na nilipojaribu kumpigia simu aliizima papo hapo. 

Nilienda kuripoti kwenye kituo cha polisi lakini kwa muda wa wiki mbili hawakufanikiwa kumpata. Mimi na bibi yangu tulibaki tumeduwaa na hali hiyo hata afya zetu zikadorora manake tulikuwa tumerudishwa nyuma kabisa; na isitoshe pesa hizo zilikuwa za mkopo wa benki. 

Tuliponda akili zetu ni lipi tungefanya kumpata tapeli huyo ndipo baadaye akili alinijia kuwa kuna njia ya kiasili tunaweza kutumia na kisha apatikane. Nilipigia Kiwanga Traditional Doctors ambao walinisaidia kwa kutumia njia za kiasili.

 Nilipokuwa nikizungumza na Daktari Kiwanga alinielezea kuwa haitanichukuwa siku tatu, pesa zangu zitakuwa zimerejeshwa. Kwa kweli, kwa mua wa siku mbili tu huyo fundi alinipigia simu akihema ni kama anakufa na kuniambia nimtumie Bank Account yangu aweke hela. Nilituma na kesho yake nilipata message alert kwa simu kuwa milioni mbili ziko kwa account. 

Usicheze na Kiwanga! Pia kwa shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. 

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

logoblog

Thanks for reading FUNDI ALIYETAKA KUNIIBIA ALIKIPATA NA HATASAHAU KAMWE

Previous
« Prev Post

No comments:

Post a Comment