Ticker

6/recent/ticker-posts

 


TUNAUZA MAGARI NA KUKOPESHA

       


BIN KHALIFA MOTORS ni kampuni inayoagiza Magari kutoka Japan na Uingereza.


Tunakopesha Magari kwa bei nafuu, Unalipa asilimia 60% alafu asilimia 40% unalipa kwa miezi minne dhamana ni compprehensive insurance bima kubwa na mteja atalipia cartrack king'amuzi pindi atakapomaliza deni kitatolewa.


Ofisi zetu zipo magomeni mapipa kama unatokea na k,koo utaona ghorofa lenye yadi lipo mkono wakushoto pia tuna patikana Moroco.


Pia tunatoa ushauri wa kitaalam na kibiashara kuhusu magari bila malipo yoyote


Kwa mawasiliano 

+255718228825

+255784228825

+255758228825


Instagram page @bin khalifa motors co ltd














 

Post a Comment

0 Comments