Ticker

6/recent/ticker-posts

Wahuni waliokuwa wamemtapeli mwenzangu shilingi milioni nane wajileta wenyewe kituoni


Mwanamme mmoja wa umri wa miaka 47 aliponea chupuchupu kupoteza kima cha 

shilingi milioni nane huko Shinyanga.


Said Bin Dholu ambaye alikuwa amekutana na wahuni fulani mjini Shinyanga 

alidanganywa kuwa akipeana milioni nane atapata milioni zingine nane juu. Ulikuwa 

ukora mtupu!


Kwa kweli Said naye alikuwa anapemda pesa mno na hivyo alifanya hivyo na kuwapea 

makachinja hao pesa hizo shilingi milioni nane akitarajia kuwa zitaongezwa maradufu.

Punde walipopokea milioni hizo zote, hali ikageuka na kuwa ya paka na panya. Hela 

zilikuwa zimeenda.


Kwa bahati nzuri Said alikutana na rafikiye fulani na ambaye alimpea nambari ya 

Daktari Ngoso wa Ngoso Traditional Doctors.


Huyo Daktari alifanya mambo yake hadi wahuni hao wakarejesha hela zote kwa account 

ya benki. Hawangelikuwa na anani tena manake nyuki ziliwavamia kila mahali.


Kwa kweli Ngoso ni madaktari shupavu mno na ninaeza kuwaidhinisha kwa yeyote yule 

aliye na matatizo ya magonjwa, kisirani, kikazi, ndoa, mapenzi na mengineyo.


Kando na hayo, Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa 

kutumia miti shamba na magonjwa mengineo.


Iwapo ungelipenda kuwasiliana haraka na Ngoso Doctors, piga simu kwa nambari +254 

718 756 944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya, Uganda na 

Tanzania pia.


Ni Daktari ambaye amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni kama Amerikani. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni

https://www.doctorngoso.com.


Mhimu ukumbuke kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na 

utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma 

bila indhini. Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa marafiki na 

umma

Post a Comment

0 Comments