https://monetag.com/?ref_id=TTIb Mama mwizi atembea na vitu za wizi kichwani kwa siku nane mfululizo | Muungwana BLOG
https://monetag.com/?ref_id=TTIb

Mama mwizi atembea na vitu za wizi kichwani kwa siku nane mfululizo


Mara nyingi sio vibaya kumkaribisha mgeni nyumbani manake ni baraka lakini haikuwa 

hivyo kwa jamaa fulani siku nne zilizopita.


Jamaa huyoaliyempokea mgeni kwake aliyekuwa amepotea njia alipata kwa hasara ya 

kubwa manake alipokea mwizi mkubwa.


Hili limefanyika Jumanne iliyopita wakati mama mmoja aliingia boma lake na 

kuwaomba pamoja na mkewe kumpatia pahali pa kulala usiku ho.


Kwa kweli walimpatia pahali pa kulala kwa roho safi usiku huo lakini ilipofika asubuhi, 

mama huyo alikuwa ametoroka na vitu vya thamana kubwa mno


Kwa bahati nzuri, mwenye boma alikuwa na habari za Daktari mmoja wa miti shamba 

au wa Kiafrika. Alimpigia daktari huyo simu na kujieleza kilichompata.


Daktari Ngoso alifanya mambo yake pamoja na maombi ya siku mbili tu na kwa hakika 

mwizi yule alipatikana na vitu zote alizokuwa ameiba akiwa amezibeba kwa mgogo.

Kwa kweli Ngoso ni Daktari wa ukweli na anafanya haki kwa wengi sababu mimi 

nilishuhudia alichofanya kwa macho.


Vile vile, Ngoso wanatibu magonjwa sugu miongoni mwayo ni Kisukari, Asthma na 

Pressure kwa kutumia miti shamba na pia kwa kisomo. Wasiliana na Ngoso Doctors

kwa nambari +254 718756944. 


Ngoso anapatikana kwa mitandao zote. Huyu Daktari amesaidia pia wengi kutoka 

mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com


Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.

Post a Comment

0 Comments