https://monetag.com/?ref_id=TTIb Poland kuisaidia Tanzania kuimarisha mfumo wa kodi | Muungwana BLOG
https://monetag.com/?ref_id=TTIb

Poland kuisaidia Tanzania kuimarisha mfumo wa kodi

 


Poland imeahidi kuisadia Tanzania kuimarisha mifumo ya kodi kwa njia ya kidigitali ili kueleza katika ripoti ya Serikali kwa ajili ya kuleta habari na watu wake kwa ujumla.


Ahadi hiyo imetolewa Mjini Davos nchini Uswisi na Waziri wa Fedha wa nchi hiyo, Mheshimiwa Magdalena Rzeczkowsk, alipokutana na kufanya mazungumzo na Waziri wa Fedha na Mipango, Mheshimiwa Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba.


Amesema kuwa huo utatekelezwa katika kipindi cha mwaka mmoja ambapo Poland itatumia mpango wake katika kuweka kazi ya Serikali kwa njia ya kielektroniki uitwa Tanzania pia na uwezo huo ili kuleta kuleta amani yake katika njia ya kodi.


Waziri wa Fedha na Mipango Mheshimiwa Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, ameishukuru Poland kwa matumizi yake ya kuisaidia Tanzania katika suala hilo la kuwezesha katika kuweka jukumu la serikali kidigitali pamoja na kuahidi kuisadia Tanzania katika kutekeleza miradi ya uwekezaji katika nyanja mbalimbali kikiwemo kilimo.


Aidha, Akizungumzia kuhusu mkutano wa 53 wa Jukwaa la Uchumi Duniani lililofanyika Davos, nchini Uswisi, ambapo Tanzania iliongozwa na Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan,Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Nchemba alisema mkutano huo umekuwa na mafanikio kwani umeiwezesha Tanzania kunadi sera zake kwa ajili ya maendeleo ya nchi.

Post a Comment

0 Comments