https://monetag.com/?ref_id=TTIb Ndugu zangu katili hawakutaka nifaidike na mali aliyotuanchia mzazi | Muungwana BLOG

Ndugu zangu katili hawakutaka nifaidike na mali aliyotuanchia mzazi


Kesi iliyokuwa ikinisumbua ya shamba hatimaye nimeimaliza njia rahisi sana.

Nimekuwa na kesi na ndugu zangu kwa miaka nne. Walitaka mimi nihame punde tu 

tulipompoteza baba pia na mama.


Mimi naitwa Ibra sasa umri wa miaka 38 na nilizaliwa nje ya ndoa hivyo ndugu wa 

mama mkubwa hawakutaka nyumbani yaani ndugu wa mama kambo!


Hawakutaka hata mimi nifaidike na mali aliotuachia baba mzazi baada ya kutuacha.

Hili jambo lilinisumbua sana na nilisikia fununu ya Daktari mmoja anayeitwa 

Ngoso kule Kenya. Nio daktaru wa Kiafrika.


Nilimtafuta huyo daktari kwa udi na uvumba na ndipo aliniambia mahali ofisi zake ziko.

Nilifululiza kumuona ili anisaidie kutatua matatizo yangu; na kwa siku hiyo 

nilifanikiwa kusaidiwa. Daktari madawa yake pamoja na maombi na 

kunihakikishia kuwa yote yatakuwa sawa.


Niliporudi nyumbani kwangu, kwa kweli, hao ndugu waliokuwa wakinisumbua wote 

walikuwa kimya kama maji ya mtungi. Yule mkali akawa muendawazimu hadi pale 

nilipoombwa msamaha. Sasa niko huru mimi ni bingwa!


Kwa wale wanaotaka kujuwa Ngoso ni nani, tembelea hii tuvuti 

https://www.doctorngoso.com kwa ujumbe zaidi wa huyu daktari wa Kiafrika

Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti 

shamba na mengineyo. watoto na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 


Dr. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi 

kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvutie yake 

https://www.doctorngoso.com


Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari. 

Wewe piga simu tu na utasaidika.


Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari was Ngoso.


Ukitaka pia kupona magonjwa sugu yanayotokana na ngono, tafadhali pigia Dr. Ngoso 

simu haraka iwezakanavyo.


Ni daktari mwenye tajriba ya juu sana na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo ya nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda

Post a Comment

0 Comments