https://monetag.com/?ref_id=TTIb Nilichofanya hadi nikatoka kwa Maisha ya upweke | Muungwana BLOG

Nilichofanya hadi nikatoka kwa Maisha ya upweke


Japo sikuwai dhania nitakuwa mtu wa maisha mazuri, hatimaye nimekuwa tajiri sana

hadi wengi wa majirani hawaamini kilichofanyika.


Mimi ninaitwa Erick Ismael mzaliwa wa Dodoma; na baada ya kuteseka kwa muda 

mrefu sasa hivi nimeanza kushika hela za biashara. Hii ni baada ya kutafuta usaidizi wa 

Daktari wa kisomo yaani Daktari mmoja wa Kiafrika anaeitwa Ngoso wa Kenya ambaye 

alinifanyia matibabu ya Spells – Money spells.


Biashara zangu sasa zimenoga na nimeanza kujenga nyumba za kukodisha huko 

Zanzibar mjini. Ahsante Daktari Ngoso umenisaidia.


Kwa wale wanaotaka kujuwa Ngoso ni nani, tembelea hii tuvuti 

https://www.doctorngoso.com kwa ujumbe zaidi wa huyu daktarin wa Kiafrika

Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti 

shamba na mengineyo. Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 


Dr. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi 

kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com


Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari. 

Wewe piga simu tu na utasaidika.


Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari was Ngoso.


Ukitaka pia kupona magonjwa sugu yanayotokana na ngono, tafadhali pigia Dr. Ngoso 

simu haraka iwezakanavyo.


Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.

Post a Comment

0 Comments