Makabiliano yaripotiwa kutokea katika miji tofauti nchini Ufaransa baina ya waandamanaji na jeshi la Polisi.
Maandamano yanaripotiwa katika miji tofauti nchini Ufaransa ambapo raia wamemiminika mabarabarani kupinga mwenendo wa wa kisiasa wa serikali . Maandamano yameripotiwa kufanyika mjini Nantes na Marseille.
Taarifa zilizotolewa na vyombo vya habari vya Ufaransa zimearifu kuwa makundi ya wanafunzi na makundi ya walinda mazingira yameandamana kupinga serikali katika miji tofauti nchini Ufaransa.
Watu zaidi ya 100 000 wameandamana kupinga kuaondolewa katika eneo ambalo kunatarajiwa kuanza ujenzi Notre-Dame-Des-Landes.
Maandamano yanaripotiwa katika miji tofauti nchini Ufaransa ambapo raia wamemiminika mabarabarani kupinga mwenendo wa wa kisiasa wa serikali . Maandamano yameripotiwa kufanyika mjini Nantes na Marseille.
Taarifa zilizotolewa na vyombo vya habari vya Ufaransa zimearifu kuwa makundi ya wanafunzi na makundi ya walinda mazingira yameandamana kupinga serikali katika miji tofauti nchini Ufaransa.
Watu zaidi ya 100 000 wameandamana kupinga kuaondolewa katika eneo ambalo kunatarajiwa kuanza ujenzi Notre-Dame-Des-Landes.
