Watu 17 wamekufa katika kimbunga kilichotokea nchini Guatemala na El Salvador.
Kimbunga kikubwa kilichofuatiwa na maroromoko ya ardhi nchini Guatemala na El Salvador kimesababisha vifo vya watu 17 kulingana na taarifa za kwanza baada ya janga hilo.
Watu 15 wameuawa katika kimbunga hicho nchini El Salvador na wengine wawili wameripotiwa kufariki nchini Guatemala.
Kimbunga hicho kimepewa jina la Amanda kimeacha athari kubwa nchini katika ukanda na kusababisha hasara.
Waziri wa mambo ya ndani wa El Salvador ,Mario Durna amesema kwamba watu 7 hawajulikani walipo bada ya maporomoko ya ardhi yaliotokesa pia na kusababisha hasara kubwa.
Watu zaidi ya 7000 wamepelekwa katika maeneo yalio salama ambayo yameandaliwa kwa ajili ya kutoa hifadhi kwa watu waliobomokewa na majumba yao.
Mamlaka imesema majumba 900 ndio yaliobomoka kutokana na kimbunga hicho kilichofuatiwa na maboromoko ya ardhi.
Kimbunga kikubwa kilichofuatiwa na maroromoko ya ardhi nchini Guatemala na El Salvador kimesababisha vifo vya watu 17 kulingana na taarifa za kwanza baada ya janga hilo.
Watu 15 wameuawa katika kimbunga hicho nchini El Salvador na wengine wawili wameripotiwa kufariki nchini Guatemala.
Kimbunga hicho kimepewa jina la Amanda kimeacha athari kubwa nchini katika ukanda na kusababisha hasara.
Waziri wa mambo ya ndani wa El Salvador ,Mario Durna amesema kwamba watu 7 hawajulikani walipo bada ya maporomoko ya ardhi yaliotokesa pia na kusababisha hasara kubwa.
Watu zaidi ya 7000 wamepelekwa katika maeneo yalio salama ambayo yameandaliwa kwa ajili ya kutoa hifadhi kwa watu waliobomokewa na majumba yao.
Mamlaka imesema majumba 900 ndio yaliobomoka kutokana na kimbunga hicho kilichofuatiwa na maboromoko ya ardhi.
