https://monetag.com/?ref_id=TTIb Trending: Wahuni waliojaribu Kumteka nyara msichana mdogo wajitia aibu mchana wa jua | Muungwana BLOG
https://monetag.com/?ref_id=TTIb

Trending: Wahuni waliojaribu Kumteka nyara msichana mdogo wajitia aibu mchana wa jua


Unapomzaa mtoto awe kilema au kipofu au mtu asiyekuwa na kasoro ya kimaumbile, 

huyo mtoto anabaki kuwa wako milele


Wahuni waliomteka nyara mtoto wa mdosi fulani huko Iringa walipatikana siku tano

baada ya kutenda unyama huo.


Kulingana na habari za kuaminika, wahuni hao walimteka nyara mtoto mdogo wa umru 

wa miaka tatu na kuanza kuitisha kima cha shilingi milioni mbili ili wamuachilie.


Baba ma mama wa mtoto walitafuta usaidizi kwa kituo cha polisi lakini hawakufua dafu 

na ndipo msamaria mwema aliyewatembelea aliwapa hii nambari ya simu ya Daktari 

Ngoso huko Kenya.


Walipompigia, Ngoso aliwaalika kwa ofisi yake na wakaanza mwendo. Walipifika 

wakamuambia daktari jina la mtoto na kumpa picha na ndipo daktari akatoa dawa 

walambe na kuwaruhusu warudi walikotoka. 


Daktari alibaki akifanya maombi na, kusema kweli wahuni wakashikwa siku nne 

baadaye huku wakifichuwa habari za matendo yao mchana wa jua. Ahsante mno daktari 

Ngoso kusaidia kwa hili.


Kwa kweli Ngoso ni Daktari wa ukweli na anafanya haki kwa wengi sababu mimi 

nilishuhudia alichofanya kwa macho.


Vile vile, Ngoso wanatibu magonjwa sugu miongoni mwayo ni Kisukari, Asthma na 

Pressure kwa kutumia miti shamba na pia kwa kisomo. Wasiliana na Ngoso Doctors

kwa nambari +254 718756944. 


Ngoso anapatikana kwa mitandao zote. Huyu Daktari amesaidia pia wengi kutoka 

mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com


Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda

Post a Comment

0 Comments