Mwanzo, baada ya kumpoteza mume wangu miaka miwili nilianza kuteswa na mashemeji wangu


Mimi ni mama mzaliwa wa Arusha hapa Tanzania na nimekuwa na maisha magumu 

mno kwa muda.


Mwanzo, baada ya kumpoteza miaka miwili miwili nilianza kuteswa na 

mashemeji wangu. Hawakutaka kwa familia yao kabisa kabisa.


"Sasa vile mume wako anefariki hatukutaki hapa kabisa. Nenda zako kabisa," mmoja 

akatuambia.


Nilifikiria ni mchezo lakini mambo yakaanza kuchacha na ndipo nilitafuta usaidizi kwa 

jirani mama fulani ambaye alinipea ujumbe wa Daktari wa kisomo yaani Daktari mmoja 

wa miti shamba - Ngoso - ambaye yupo Kenya.


Nilimtafuta huyo daktari wa Kiafrika kwa majina Dr. Ngoso na kumuelezea nilichopitia.

Daktati huyo mambo yake ya Kiafrika na kuruhusu kurudi kwa boma niache 

zaidi.

Tangu siku hiyo, mashemeji sasa wameanza kunibembeleza nisitoke kwao. Wanasema 

kwa kweli walikuwa na makosa. Ahsante sana Daktari Ngoso manake Maisha yangu 

yameshika kasi sasa.


Kwa wale wanaotaka kujuwa Ngoso ni nani, tembelea hii tuvuti 

https://www.doctorngoso.com kwa ujumbe zaidi wa huyu daktari wa Kiafrika

Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti 

shamba na mengineyo. watoto na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 


Dr. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi 

kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvutie yake 

https://www.doctorngoso.com


Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari. 

Wewe piga simu tu na utasaidika.


Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari was Ngoso.


Ukitaka pia kupona magonjwa sugu yanayotokana na ngono, tafadhali pigia Dr. Ngoso 

simu haraka iwezakanavyo.


Ni daktari mwenye tajriba ya juu sana na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo ya nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda

Chapisha Maoni

Mpya zaidi Nzee zaidi