May 3, 2021

TANGAZO: TUNAAGIZA MAGARI NAKUKOPESHA

  Muungwana Blog       May 3, 2021

      


Kampuni yetu inaitwa Bin Khalifa motors company limited.


Tunahusika kuuza gari used, Pia tunaagiza gari kutoka japan na uingereza.


Pia tunakopesha magari unalipa asilimia 60% nyingine unalipia kwa miezi minne.


Vile vile tunatoa ushauri wa kitaalam kuhusu magari.


Ofisi zetu zipo magomeni mapipa nyuma ya bank ya diamond trust bank 


Tunapatikana kwa namba 0718228825 / 0758228825 / 0784228825 instagram @bin khalifa motors co ltd





logoblog

Thanks for reading TANGAZO: TUNAAGIZA MAGARI NAKUKOPESHA

Previous
« Prev Post

No comments:

Post a Comment