.

.

Jul 28, 2021

TUNAUZA MAGARI NA KUKOPESHA

  Muungwana Blog       Jul 28, 2021

    


BIN KHALIFA MOTORS ni kampuni inayoagiza Magari kutoka Japan na Uingereza.


Tunakopesha Magari kwa bei nafuu, Unalipa asilimia 60% alafu asilimia 40% unalipa kwa miezi minne dhamana ni compprehensive insurance bima kubwa na mteja atalipia cartrack king'amuzi pindi atakapomaliza deni kitatolewa.


Ofisi zetu zipo magomeni mapipa na morroco.


Pia tunatoa ushauri wa kitaalam na kibiashara kuhusu magari bila malipo yoyote


Kwa mawasiliano 

+255718228825

+255784228825

+255758228825


Instagram page @bin khalifa motors co ltd













logoblog

Thanks for reading TUNAUZA MAGARI NA KUKOPESHA

Previous
« Prev Post

No comments:

Post a Comment