Davido ampatia baba yake gari la 395m kwenye birthday yake

Jumapili hii ilikuwa ni siku muhimu kwa baba yake Davido, Adedeji Adeleke ambaye ametimiza miaka 60 ya kuzaliwa. Katika kusherehekea hilo Davido alimpatia baba yake zawadi yenye thamani ya zaidi milioni 395 kwa fedha za Bongo.

Hitmaker huyo wa If, alimpatia baba yake gari aina ya Bentley lenye thamani hiyo kama zawadi kwenye sherehe hiyo ambayo ilifanyika Atlanta. Wakati huo huo Davido amethibitisha kupitia mtandao wa Instagram kuwa baba yake siyo wamchezo mchezo kwa kuwa akaunti yake inasoma kiasi cha bilioni 30 kwa fedha za Nigeria.


***********
Umeshawahi Kufikiria Kupata Gari la Bure bila Kulipa Chochote, Basi hii Kampuni ya Cars From Japan Wanakupa Nafasi Hiyo ... 

Chakufanya ni Kubofya Link hapo chini na Ufate Maelekezo ya Jinsi ya Kuweza Kuwa Mshindi wa Gari hilo..


Kisha Jisajili kwa Kuweka Jina na Email Yako... USIWE NA WASIWASI HUDUMA HII NI SALAMA KABISA..
Mpya zaidi Nzee zaidi