Naibu Waziri Dkt. Hamis Kigwangalla ashindwa kujizuia kwa Diamond

Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto ambaye pia ni mwanaharakati wa masuala ya vijana, Dkt. Hamis Kigwangalla ameshindwa kujizuia na kufunguka jinsi anavyomuhusudu mkali wa Bongo Fleva, Diamond Platnumz.

Kigwangalla ambaye ni Mbunge wa Jimbo la Nzega, ametumia ukurasa wake wa twitter kutamka rasmi kuwa hajawahi kuwa shabiki wa Diamond, lakini kazi zake anazikubali hasa zile zilizokaa kimikakati ya biashara.
"Sikuwahi kuwa mshabiki wa Diamond Platnumz, japokuwa ni mwimbaji mzuri, ila nakubali sana kipaji chake kwenye 'biashara' ya muziki" Amesema Kigwangalla
Ametaja ngoma iliyomfanya aanze kumkubali tena Diamond, mbali na ile ya Mbagala, kuwa ni Marry You aliyoshirikiana na Ne-Yo kutoka nchini marekani.
"Zaidi ya nyimbo ya Diamond Platnumz Mbagala (ambayo naipenda mpaka kesho), na juzi hapa nyimbo za Ngololo, Salome, hii ya Marry You" Aliandika Kigwangalla













VIDEO: LEMA AMPA WOSIA MZITO WEMA SEPETU


***********
Umeshawahi Kufikiria Kupata Gari la Bure bila Kulipa Chochote, Basi hii Kampuni ya Cars From Japan Wanakupa Nafasi Hiyo ... 

Chakufanya ni Kubofya Link hapo chini na Ufate Maelekezo ya Jinsi ya Kuweza Kuwa Mshindi wa Gari hilo..


Kisha Jisajili kwa Kuweka Jina na Email Yako... USIWE NA WASIWASI HUDUMA HII NI SALAMA KABISA..
Mpya zaidi Nzee zaidi