Veta wamsikitisha Profesa Ndalichako


Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako amesema amesikitishwa kuona Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi(Veta) bado haijatambua dhana ya uwajibikaji kwa kuzingatia matokeo ya kazi.

Profesa Ndalichako amesema inasikitisha kuona kuwa wanapokaribia kuingia robo ya mwisho wa mwaka wa fedha 2017/18 karibu miradi yote ya Veta haijaanza kutekelezwa.

"Miradi iliyotekelezwa ni ile ya kujenga uwezo,mafunzo lakini siyo ya ujenzi wa Veta ambazo zinahitajika sana kwa vijana wetu,"amesema Profesa Ndalichako.




Umeshawahi Kufikiria Kupata Gari la Bure bila Kulipa Chochote, Basi hii Kampuni ya Cars From Japan Wanakupa Nafasi Hiyo ... 

Chakufanya ni Kubofya Link hapo chini na Ufate Maelekezo ya Jinsi ya Kuweza Kuwa Mshindi wa Gari hilo..

Kisha Jisajili kwa Kuweka Jina na Email Yako... USIWE NA WASIWASI HUDUMA HII NI SALAMA KABISA..

Mpya zaidi Nzee zaidi