Loading...

7/01/2020

DC Chamwino akabidhiwa vifaa vya kujikinga na corona, ampongeza diwani kwa kufanikisha upatikanaji wake


MKUU wa Wilaya ya Chamwino, Vumilia Nyamoga amepokea vifaa kinga vya magonjwa ya mlipuko kwenye Hospitali ya Wilaya ya Chamwino, Dodoma kutoka kwa Jumuiya ya Watanzania waishio Marekani (ATC) vyenye thamani ya Sh Milioni Saba.

Jumuiya hiyo pia imekabidhi pia na vifaa kinga vya kupambana na ugonjwa wa Covid19 ambavyo ni Glovu za Upasuaji boksi 30, Vitakasa Mikono Lita Tano, Sabuni ya Mikono chupa 160 za Lita tano ambapo vifaa vyote hivyo vimenunuliwa nchini.

Akizungumza wakati wa kupokea vifaa hivyo, Mkuu wa Wilaya ya Chamwino, Vumilia Nyamoga amewashukuru watanzania hao kwa moyo wa kizalendo waliouonesha huku akimpongeza Diwani wa Kata ya Buigiri wilayani humo, Kenneth Yindi kwa kusaidia kupatikana kwa msaada huo.

Amesema Serikali inayoongozwa na Rais Dk John Magufuli itaendelea kuhudumia watanzania kwa nguvu zote kwa kujali pia Afya zao na ndio maana idadi kubwa ya Hospitali, Vituo vya Afya na Zahanati zimejengwa kwenye awamu hii ya tano lengo likiwa ni kuhudumia wananchi.

" Niwapongeze sana kwa moyo wenu wa kizalendo pamoja na kwamba mpo nje ya Nchi lakini mmeguswa mkaona mlete msaada wenu hapa, tunawahakikishia utawafikia walengwa wote ambao ni wananchi na watanzania wenzenu," Amesema DC Vumilia.

Kwa upande wake Diwani wa Kata ya Buigiri, Kenneth Yindi ambaye amechangia kupatikana kwa vifaa hivyo ameishukuru Jumuiya hiyo kwa kuwezesha kupatikana kwa vifaa hivyo ambavyo vitasaidia watanzania wanyonge katika mapambano dhidi ya Corona.

Amesema msaada huo walioutoa unaonesha ni jinsi gani watanzania wote walivyo kitu kimoja na namna gani wameguswa na namna ambavyo Rais Magufuli amewaongoza watanzania katika kujikinga na maambukizi ya Corona.

" Hakika huu ni uzalendo mkubwa, licha ya kwamba mko mbali lakini mmeguswa kumuunga mkono Rais wetu na watanzania kwa ujumla, tunaomba msichoke kutoa na siyo tu Chamwino sehemu yoyote ya Nchi yetu kwa sababu watanzania sisi ni wamoja," Amesema Yindi.

Akikabidhi vifaa hivyo kwa niaba ya ATC, Kepteni Amos Lwiza amesema Jumuiya hiyo iliyochangia inaundwa na watanzania wanaoishi Majimbo ya Washington DC, Maryland na Virginia na sababu kubwa iliyofanya wachangie ni kutokana na juhudi kubwa zinazooneshwa na serikali katika kuwatumikia watanzania.

" Pamoja na kwamba sisi tuko mbali, changamoto zilizopo Tanzania zinatugusa moja kwa moja kwa sababu wazazi wetu, watoto na ndugu zetu wako hapa, tuliposikia Covid19 imeingia tukaona na sisi tuna wajibu wa kuchangia kwa hali na mali," Amesema Kepteni Lwiza kwa niaba ya ATC.
KWA HABARI, LIVE TV, RADIO, MATOKEO YA LIGI ZOTE DUNIANI DOWNLOAD APP YA MUUNGWANA BLOG <DOWNLOAD HAPA>
Share:
Loading...
Loading...

Popular Posts

Copyright © MUUNGWANA BLOG | Powered by Blogger