Never Never Never! Usiibe kitu cha mwenzako baada ya kusoma hii


Nakutahadharisha kuwa usiwahi iba kitu cha mtu yeyote. Mimi naitwa Jacob na kwa kweli 

niliona cha mtema kuni siku niliojaribu kuchukuwa simu ya mtu.


Nilikuwa nimeenda kuona mechi ya Uinegreza kwenye klabu fulani mjini Dar Es Salaam ndipo 

nilipoona simu ya Samsung imeanguka chini. Niliichukua na kuenda nayo nyumbani. Nilikaa na 

simu hiyo kwa muda wa wiki mbili kisha nikaanza kuitumia lakini nilijuta.


Ilianza tu kwa mzaa nilipoona watu watatu wakinitembela kwa nyumba yangu usiku na 

kuniambia nirejeshe simu kisha wakapotea kighafla. Yaani ilifnayika kama mazinagumbwe. Siku 

ya pili pia nikasikia mabati ya nyumba yangu yakipiga kelele na kisha nikaona paka wawili 

wakighuruma na kuitisha simu. Dah! nilijua kuna jambo limefanywa na mwenye simu hiyo. 

Hiyo siku sikulala.


Nilianza kutafuta mwenye simu hiyo kwenye klabu hicho nilichookota simu na kwa bahati nzuri 

nilimpata na nikamkabidhi simu. Alinicheka na kunionya kuwa nisiwai chukua tena kitu ya mtu 

nisiemfahamu vizuri manake majuto ni mjukuu na huja baadaye.


Alinielezea kuwa yeye amejikinga na miti shamba za Daktari Ngoso. Ngoso Doctors ni 

madaktari wa kiasili ambao husaidia mno kukinga mali ya mtu isiibiwe wala kupotea. Ngoso 

Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama pia uzazi, 

utasa na kadhalika.


 Nambari ya simu ya Daktari Ngoso ni +254 718756944. 

 Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na 

 Tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Ninapoongea nawe sasa hivi hata mimi nimejikinga kutokana na mambo ya wizi wa aina yoyote. 

Boma liko salama.


Pia natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Ngoso. Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 

+254718756944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia 

wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com


Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka mno 

kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi

Chapisha Maoni

Mpya zaidi Nzee zaidi