Usiku wa maokoto unarejea kwa mchezo mkubwa kati ya Al Nassr ambapo itakuwa mwenyeji wa Al Diriyah katika mchezo wa raundi ya nane ya Ligi Kuu ya Saudi Arabia, Saudi Pro League. Mchezo huo utapigwa katika Uwanja wa Al-Awwal Park jijini Riyadh kuanzia saa 21:00 usiku.
Al Nassr inaingia kwenye mchezo huo ikiwa nafasi ya tatu kwenye msimamo ikiwa na pointi 16 baada ya michezo saba. Mabingwa hao watetezi wameanza msimu kwa ushindi mara tano, sare moja na kupoteza mchezo mmoja, hivyo ushindi mbele ya mashabiki wao utakuwa muhimu katika kuendelea kufuatilia mbio za kuwania kileleni mwa msimamo wa ligi.
Kwa upande wa Al Diriyah, timu hiyo iliyoanza msimu wake wa kwanza katika Saudi Pro League ipo nafasi ya nane ikiwa na pointi 11 baada ya michezo saba. Kikosi hicho kimeonyesha uwezo wa kushindana, jambo linalofanya mchezo huu kuwa changamoto kwa Al Nassr licha ya tofauti ya nafasi kati ya timu hizo kwenye msimamo.
Macho pia yatakuwa kwa Cristiano Ronaldo, ambaye anaendelea kuwa miongoni mwa wachezaji muhimu wa Al Nassr. Ronaldo atakutana na Darwin Núñez, mshambuliaji wa zamani wa Liverpool ambaye sasa anacheza kwa mkopo Al Diriyah. Kukutana kwa nyota hao kunaongeza mvuto katika mchezo ambao tayari unatarajiwa kufuatiliwa kwa karibu.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa Al Nassr, lengo litakuwa kutumia uwanja wa nyumbani kupata pointi tatu na kuendelea kuweka presha katika mbio za juu ya msimamo. Al Diriyah, yenyewe, itatafuta kutumia nafasi hii kupata matokeo dhidi ya mmoja wa vigogo wa ligi. Hivyo, mchezo huo unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa huku kila timu ikiwa na sababu ya kupambana hadi dakika za mwisho.
