Ticker

6/recent/ticker-posts

Msichana mrembo aliyeoleka kwa Nyang’au afichuwa alichokuwa akipitia kwa ndoa




Msichana aliyekuwa akipigwa kila mara na bwanaye kwa sasa ametulia baada ya 

kufanyiwa kisomo na daktari mmoja was kienyeji.


Alice 26 kutoka Mtwapa aliolewa na kijana wa fujo mno na alikuwa anapigwa kila mara 

kama punda. Haikuwa ndoa ya amani.


Bwanaye ambaye alibadilika punde tu baada ya kupata mtoto wa kwanza alimsumbua 

na hata kuhatarisha maisha yake.


Mama yake Alice aliamua kuchukuwa msichana wake akae naye, na katika hali hiyo 

ndipo walikutana na Daktati anaeitwa Ngoso ambaye alimsaidia na dawa ya mapenzi na, 

kwa kweli, kutoka siku hiyo sasa mumewe Alice ameanza kupiga simu za msamaha.


Ni kwa sababu ya dawa na maombi ya Ngoso ndipo Alice sasa ameanza kurejesha amani 

kwa ndoa yake. Ahsante sana Daktari Ngoso.


Kando na hayo, Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa 

kutumia miti shamba na magonjwa mengineo.


Wengi wanaomtafuta Daktari Ngoso hupiga simu kwa nambari +254 718 756 944. Ofisi 

za Ngoso zinapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya, Uganda na Tanzania.

Ni Daktari ambaye amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni kama Amerikani. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni

https://www.doctorngoso.com.


Kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na 

utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.


Doctor Ngoso hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa 

umma bila indhini. Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa 

marafiki na umma.

Post a Comment

0 Comments