Loading...

2/11/2019

UMEKOSA NAFASI YA CHUO NJOO HAPA HARAKA


JE UNA SIFA HIZI:

Angalau ' D ' katika fizikia , kemia & Biolojia

UMEKOSA NAFASI KWENDA CHUO CHA AFYA CHOCHOTE CHA SERIKALI AU BINAFS KWASABABU YOYOTE ILE

AU
Umechelewa kuripoti chuoni na umekwama huna namna.

ST DAVID COLLEGE OF HEALTH SCIENCES  ni chuo cha kukukomboa wewe Mtanzania, Kenya, Uganda, Rwanda, Burundi, Congo, Ghana na Kwingineko uweze KUIBUKIA NDOTO YAKO NA KUWA DAKTARI.


TUPO KIMARA TEMBONI, UPENDO SARANGA ENEO MAARUFU LA MOA.
KWA DR .DAVID WA ST DAVID COLLEGE.

HUTAJUTIA UWAMUZI WAKO HATA KIDOGO.

Wasiliana nasi kwa namba ya simu: 0654354949









KWA MAHITAJI YA KUTANGAZA NA SISI PIGA SIMU NAMBA 0719 788 949
Loading...