Rais wa Nigeria akamilisha ibada ya Umra nchini Saudi Arabia


Rais wa Nigeria, Bola Ahmed Tinubu, amekamilisha ibada ya Umra nchini Saudi Arabia, akisema aliwaombea Wanigeria wote wapate amani, umoja na ustawi.

Rais huyo alieleza hayo Jumatatu kupitia ujumbe aliouchapisha kwenye ukurasa wake wa mtandao wa X.

“Nimekamilisha hija yangu nchini Saudi Arabia. Pamoja na wajumbe wa msafara wangu, tulipata heshima kubwa ya kuingia ndani ya Al Kaaba Tukufu, kuomba na kutekeleza ibada ya Umra,” alisema.

Tinubu pia alieleza kuwa ziara hiyo na uzoefu alioupata ni ushahidi wa uhusiano wa kidini wa muda mrefu, urafiki na kuheshimiana kati ya Nigeria na Saudi Arabia.

Wiki iliyopita, rais huyo alisafiri kwenda Saudi Arabia kwa ajili ya kutekeleza ibada ya Umrah.

Chapisha Maoni

Mpya zaidi Nzee zaidi